• babban_banner

Gilashin zafin jiki, Gilashin Tauri, Gilashin da aka rigaya, Gilashin ƙarfafawa

Takaitaccen Bayani:


  • ZAFIN KAuri:3mm, 3.2mm, 4mm, 5mm, 5.5mm, 6mm, 8mm, 10mm, 12mm, 15mm, 19mm da dai sauransu
  • GIRMAN ZAFI:3600 * 1800mm, sauran bayani dalla-dalla da kuma masu girma dabam za a iya musamman bisa ga abokan ciniki 'bukatun.Ƙayyadaddun ƙayyadaddun Gilashin Ƙaƙƙarfan Ƙaƙƙarfan Ƙaƙƙarfan gilashin gilashin ruwa mai tauri, gilashin mai tauri mai haske, gilashin tinted, gilashin ƙarancin-E mai tauri, gilashin ƙirar ƙira, allon siliki da aka buga gilashin tauri, da sauransu.
  • Launi:Ultra Clear, Bronze, Golden, Grey, Green, Blue da Pink da dai sauransu.
  • Lura:Gilashin da aka ƙera za a iya keɓancewa bisa ga ƙayyadaddun da aka bayar da launuka daga abokan ciniki.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    Gilashin zafin jiki/Gilashin ƙarfafawa nau'in gilashin aminci ne.Gilashin da aka tauye shine ainihin nau'in gilashin da aka rigaya, don inganta ƙarfin gilashin, yawanci amfani da sinadarai ko hanyoyin jiki, samuwar damuwa a saman gilashin, gilashin da ke ƙarƙashin ƙarfin waje na farko yana kawar da damuwa na surface, don ingantawa. ƙarfin ɗaukar nauyi, haɓaka gilashin kanta jurewar iska, zafi da sanyi, tasiri, da dai sauransu.
    ⒈ Gilashin zafin jiki kuma ana saninsa da gilashin daɗaɗɗa.Shi ne talakawa farantin gilashin a cikin dumama tanderun dumama zuwa kusa da softening zafin jiki na gilashin (600 ℃), ta hanyar nakasawa don kawar da ciki danniya, sa'an nan gilashin daga dumama tanderu, sa'an nan kuma amfani da Multi. - bututun kai don busa iskar sanyi mai matsananciyar matsa lamba zuwa bangarorin biyu na gilashin, ta yadda za a iya sanyaya shi cikin sauri kuma a ko'ina cikin zafin jiki, ana iya yin gilashin tauri.Irin wannan gilashin a cikin tashin hankali na ciki, yanayin matsa lamba na waje, da zarar lalacewar gida, zai faru da saki damuwa, gilashin ya rushe cikin ƙananan ƙananan ƙananan, waɗannan ƙananan ƙananan ba tare da gefuna da sasanninta ba, ba sauki ba.
    Gilashin mai zafin sinadari shine don haɓaka ƙarfin gilashin ta hanyar canza sinadarai na saman gilashin, wanda gabaɗaya ke haɓaka ta hanyar musayar ion.Hanyar ita ce ta ƙunshi alkali karfe ions na silicate gilashin nutsewa a cikin narkakkar jihar na lithium gishiri, don haka da cewa gilashin surface Na ko K ion da lithium ion musayar, saman da samuwar lithium ion musayar Layer, saboda fadada coefficient. na lithium bai kai Na ko K ion ba, yana haifar da tsarin sanyaya na ƙanƙanwar waje da raguwar ciki na babba.Lokacin da aka sanyaya zuwa dakin da zafin jiki, gilashin kuma yana cikin yanayin tashin hankali na ciki, matsa lamba na waje, tasirin yana kama da gilashin taurin jiki.
    Abubuwan da ke buƙatar kulawa:
    Yanke, hakowa da gefen gilashin dole ne a kammala kafin zafin jiki.
    Ya kamata a tattara samfuran a cikin kwantena ko katako.Kowane yanki na gilashi za a cika shi a cikin jakar filastik ko takarda, kuma sarari tsakanin gilashin da akwatin marufi za a cika shi da abubuwa masu laushi masu haske waɗanda ba za su iya haifar da lahani ba kamar tabo akan gilashin.Ƙayyadaddun buƙatun za su dace da ƙa'idodin ƙasa masu dacewa.

    Amfani

    Tsaro
    Lokacin da sojojin waje suka lalata gilashin, gutsuttsuran za su zama saƙar zuma kamar ƙananan ɓangarorin da ba su da ƙarfi, ba su da sauƙi don cutar da jikin ɗan adam.

    Babban ƙarfi
    Ƙarfin tasirin gilashin mai kauri ɗaya shine sau 3 ~ 5 na gilashin talakawa, kuma ƙarfin lanƙwasawa shine sau 3 ~ 5 na gilashin talakawa.

    Zaman lafiyar thermal
    Gilashi mai tauri yana da kwanciyar hankali mai kyau na thermal, yana iya jure yanayin zafi sau 3 na gilashin talakawa, yana iya tsayayya da canjin zafin jiki na 300 ℃.

    Aikace-aikace

    Gilashin zafin jiki da lankwasa nasa na gilashin aminci.Yadu amfani a high-Yunƙurin gini kofofin da kuma Windows, gilashin labule ganuwar, na cikin gida bangare gilashin, lighting rufi, yawon shakatawa lif nassi, furniture, gilashin guardrail, da dai sauransu Yawancin tempered gilashin za a iya amfani da a cikin wadannan masana'antu:
    1. Gina, aikin nau'i na ginin, masana'antar kayan ado (misali: kofofin, Windows, bangon labule, kayan ado na ciki, da dai sauransu)
    2. Masana'antar Masana'antar Kayan Aiki (teburin shayi, kayan daki, da sauransu)
    3. Masana'antar kera kayan aikin gida (TV, tanda, kwandishan, firiji da sauran samfuran)
    Masana'antun lantarki da na mita (samfurin dijital iri-iri kamar wayoyin hannu, MP3 player, MP4 player da agogo) sun yi haka.
    4. Masana'antar kera motoci (gilashin taga mota, da sauransu)
    Hotunan masana'antar kayan yau da kullun (gilashin yankan gilashi, da sauransu)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana